മലയോരത്തിന്റെ സാക്ഷാല്‍ക്കാരം; സൂപ്പര്‍ സ്പെഷ്യാലിറ്റി ആശുപത്രിക്ക് മുഖ്യമന്ത്രി തറക്കല്ലിടും.

13-01-2015 | 7,154 Views
www.cherupuzhanews.com

മലയോരത്തിന്റെ സ്വപ്നമായ ലീഡര്‍ കെ കരുണാകരന്‍ മെമ്മോറിയല്‍ സൂപ്പര്‍ മള്‍ട്ടി സ്പെഷ്യാലിറ്റി ആശുപത്രിക്ക് ജനുവരി 15 ന് ചെറുപുഴയില്‍ മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ചാണ്ടി തറക്കല്ലിടും. ആറു നിലകളിലായി രണ്ടു വര്‍ഷത്തിനുള്ളില്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്ന രീതിയില്‍ എല്ലാ ഐ പി വിഭാഗങ്ങളോടും കൂടിയ ആശുപത്രിയാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.hos 3

വിദഗ്ദ്ധ ചികില്‍സയ്ക്കായി അന്യ സംസ്ഥാനത്തുള്ള ആശുപത്രികളെ ആശ്രയിക്കുന്ന മലയോരത്തെ സാധാരണക്കാരായ ജനങ്ങള്‍ക്ക് ഉപകാരപ്പെടുന്ന രീതിയിലായിരിക്കും ആശുപത്രിയുടെ പ്രവര്‍ത്തനമെന്ന് ഭരണസമിതി അംഗങ്ങള്‍ വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു. പ്രകൃതിരമണീയമായ കാര്യങ്കോടു പുഴയോരത്ത് പരിസ്ഥിതി സൗഹൃദപരമായ കെട്ടിട നിര്‍മ്മാണമാണ് നടന്നു വരുന്നത്.

ഒരേക്കര്‍ മുപ്പതു സെന്റ് സ്ഥലത്ത് 20 കോടി രൂപ ചിലവില്‍ നിര്‍മ്മിക്കുന്ന കെട്ടിടത്തില്‍ വിശാലമായ പാര്‍ക്കിംങ്ങ് സൗകര്യം, മാലിന്യ സംസ്കരണത്തിനുള്ള പ്രത്യേക പ്ലാന്റുകള്‍, ലാബ്, മറ്റു ഡയഗ്നോസ്റ്റിക് സൗകര്യങ്ങള്‍ ഉറപ്പു വരുത്തും. എന്‍ എ ബി എച്ച് സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡിലായിരിക്കും കെട്ടിടനിര്‍മ്മാണം. ആശുപത്രിയോടനുബന്ധിച്ചുള്ള വിശാലമായ ഷോപ്പിങ്ങ് കോപ്ലക്സിന്റെ നിര്‍മ്മാണം അന്തിമഘട്ടത്തിലാണ്.

ചെറുപുഴ ഇന്‍ഫ്രാസ്ട്രക്ചേഴ്സ് ആന്റ് ഡവലപ്മെന്റ് ലിമിറ്റഡ് എന്ന കമ്പനിയ്ക്കാണ് കെട്ടിടനിര്‍മ്മാണ ചുമതല.രാവിലെ 9 മണിക്കു നടക്കുന്ന ശിലാസ്ഥാപന ചടങ്ങില്‍ മന്ത്രി കെ സി ജോസഫ് അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. സി കൃഷ്ണന്‍ എം എല്‍ ഏ, കെ മുരളീധരന്‍ എം എല്‍ ഏ, എന്നിവര്‍ മുഖ്യാഥിതികളായിരിക്കും.hos 2

ചെറുപുഴ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട് റോഷി ജോസ് റിപ്പോര്‍ട്ട് അവതരിപ്പിക്കും. ആശുപത്രി ചെയര്‍മാന്‍ കെ കുഞ്ഞികൃഷ്ണന്‍ നായരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ നടക്കുന്നത്.

വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ കെ കുഞ്ഞികൃഷ്ണന്‍ നായര്‍, റോഷി ജോസ്,വി കൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍, ടോമി പ്ലാച്ചേരി, സി ഡി സ്കറിയാ, ജെ സെബാസ്റ്റ്യന്‍, കെ കെ സുരേഷ് കുമാര്‍, അബ്രാഹം മാസ്റ്റര്‍, പി എസ് സോമന്‍, സുമിത്രന്‍ പുതിയപുരയില്‍, കെ ദാമോദരന്‍ മാസറ്റര്‍, ടി വി വര്‍ക്കി, പി എസ് സുരേന്ദ്രന്‍, ശാന്തമ്മ ഫിലിപ്, ടി വി അബ്ദുള്‍ ഖാദര്‍ ഹാജി, കുര്യാക്കോസ് പുതിയാമ്പുറം എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

ഫോട്ടോ & റിപ്പോര്‍ട്ട് : സാദിഖ് പുളിങ്ങോം.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 27-05-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India