കര്‍ഷക ജനാധിപത്യ മുന്നണി രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയെ പിന്തുണയ്ക്കും.

11-04-2019 | 1,549 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ: 24 കര്‍ഷക സംഘടനകളുടെ കൂട്ടായ്മയായ കര്‍ഷക ജനാധിപത്യ മുന്നണി ലോകസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിക്ക് പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. നിലപാടറിയിച്ചു കൊണ്ട് കര്‍ഷക ജനാധിപത്യ മുന്നണി കേരള ഘടകത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ചെറുപുഴ മുതല്‍ പാലക്കാട് ജില്ലയിലെ ആലത്തൂര്‍ വരെ രാഹുല്‍ജി കിസാന്‍ ആപ് കാ സാഥ് എന്ന പേരില്‍ കര്‍ഷക മുന്നേറ്റ ജാഥ നടത്തുമെന്ന് നേതാക്കള്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ അറിയിച്ചു. കര്‍ഷകരുടെ കടം എഴുതി തള്ളുക, കര്‍ഷകര്‍ക്ക് പലിശരഹിത പുനര്‍വായ്പ നല്‍കുക, വന്യമൃഗങ്ങള്‍ക്ക് കാട്ടിലും കര്‍ഷകര്‍ക്ക് കൃഷിയിടത്തിലും സംരംക്ഷണം നല്‍കുക, കാര്‍ഷിക മേഖലയ്ക്ക് വേണ്ടി റെയില്‍വേ മോഡല്‍ പ്രത്യേക ബജറ്റ് അവതരിപ്പിക്കുക, കൃഷിപാഠ്യപദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക തുടങ്ങിയ ആവശ്യങ്ങള്‍ ഉന്നയിച്ച് രാഹുല്‍ ഗാന്ധിക്ക് നിവേദനം നല്‍കിയിരുന്നു. ഇവ പ്രകടനപത്രികയില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുകയും നടപ്പിലാക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിക്കുകയും ചെയ്ത സാഹചര്യത്തിലാണ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധിക്ക് പിന്തുണ നല്‍കാന്‍ കര്‍ഷക ജനാധിപത്യ മുന്നണി സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി തീരുമാനിച്ചത്. മലബാര്‍ മേഖലയിലെ കര്‍ഷക മുന്നേറ്റ യാത്ര ചെറുപുഴയില്‍ നിന്നാരംഭിക്കും ശനിയാഴ്​ച (13.04.19) രാവിലെ ഒന്‍പതിന് ചെറുപുഴ ബസ് സ്റ്റാന്‍ഡ് പരിസരത്ത് വെച്ച് ദേശീയ കര്‍ഷക മഹാ സഖ്യം കണ്‍വീനര്‍ കൊല്ലം പണിക്കര്‍ ജാഥാ ക്യാപ്റ്റനും ഫാര്‍മേഴ്‌സ് റിലീഫ് ഫോറം സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറിയുമായ മാര്‍ട്ടിന്‍ തോമസിന് പതാക കൈമാറി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. എഫ്ആര്‍എഫ് സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി ചെയര്‍മാന്‍ ബേബി സഖറിയാസ് അധ്യക്ഷനാകും. ജാഥാ വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്‍മാരായ ഓള്‍ ഇന്ത്യ ഫാര്‍മേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്‍ ചെയര്‍മാന്‍ അഡ്വ. ബിനോയി തോമസ്, വിഫാം കണ്‍വീനര്‍ വിനീത് പരിത്തിപ്പാറ, മുഖ്യാതിഥി ജോയി കണ്ണംചിറ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിക്കും. നാളെ രാവിലെ ഒന്‍പതിന് ചെറുപുഴയില്‍ നിന്ന് തുടങ്ങുന്ന യാത്ര11 ന് ആലക്കോട്, മൂന്നിന് ശ്രീകണ്ഠപുരം, നാലിന് ഉളിക്കല്‍, അഞ്ചിന് ഇരിട്ടി, ആറിന് പേരാവൂര്‍ എന്നിവിടങ്ങളിലെ സ്വീകരണത്തിനു ശേഷം 6:30ന് കേളകത്ത് സമാപിക്കും. ഞായറാഴ്ച രാവിലെ ഒന്‍പതിന് കാട്ടിക്കുളം, 10 ന് മാനന്തവാടി, 11 ന് പനമരം, 12ന് പുല്‍പ്പള്ളി, മൂന്നിന് ബത്തേരി ,നാലിന് അമ്പലവയല്‍, അഞ്ചിന് വടുവഞ്ചാല്‍, ആറിന് വൈത്തിരി, 6:30ന് പൊഴുതന, ഏഴിന് വെള്ളമുണ്ട എന്നിവിടങ്ങളില്‍ സ്വീകരണം നല്‍കും.17ന് ആലത്തൂരില്‍ സമാപിക്കും.
പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ വിവിധ സംഘടനകളെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് മാത്യു ആലുങ്കല്‍, ഷാലോം ലാലിച്ചന്‍, ജോസഫ് വടക്കേക്കര, അന്‍വര്‍ കരുവന്‍ചാല്‍, ജേക്കബ്ബ് മേലേടത്ത്, ഫിലിപ്പ് വെളിയത്ത്, അഡ്വ. ബിനോയി തോമസ് എന്നിവര്‍ പത്രസമ്മേളനത്തില്‍ പങ്കെടുത്തു.


mastro metalsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 19-04-2019 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India