നാടിനെ മുള്‍മുനയില്‍ നിര്‍ത്തി കാമുകന്റേയും കാമുകിയുടെയും നാടകം.

31-08-2018 | 5,144 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ മലയോരത്തെ മുള്‍മുനയില്‍ നിര്‍ത്തി ചിറ്റാരിക്കാല്‍ വെള്ളടുക്കത്ത് യുവതിയെയും, മകനെയും, തട്ടികൊണ്ട് പോകല്‍ സംഭവം യുവതിയും, കാമുകനും ചേര്‍ന്ന് നടത്തിയ നാടകമായിരുന്നു. പോലീസിന്റെ ഊര്‍ജിതമായ അന്വേഷണത്തിലാണ് തട്ടിപ്പ് 24 മണിക്കൂര്‍ മുമ്പ് തന്നെ പൊളിഞ്ഞത്. കുട്ടിയെയും കൊണ്ട് ഒളിച്ചോടിയ യുവതിയെ ഭര്‍ത്യ സുഹൃത്തിനൊപ്പം, കോഴിക്കോട് വച്ചാണ് പോലീസ് പിടികൂടിയത്.
വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ പത്തെകാലോടു കൂടിയാണ് ചിറ്റാരിക്കല്‍ വെള്ളടുക്കത്തെ കൈതവേലില്‍ മനുവിന്റെ ഭാര്യ മീനുവിനെയും മകന്‍ സായീ കൃഷ്ണയെയും അജ്ഞാതര്‍ തട്ടിക്കൊണ്ടുപോയെന്നു കാട്ടി ഭര്‍ത്താവ് മനു ചിറ്റാരിക്കാല്‍ പോലീസില്‍ പരാതി നല്‍കിയത്. തുടര്‍ന്ന് ചിറ്റാരിക്കല്‍ പോലീസ് എല്ലാ സ്ഥലങ്ങളിലേക്കും വിവരം അറിയിച്ച് അന്വേഷണം ത്വരിതഗതിയിലാക്കി. കാഞ്ഞങ്ങാട് ഡി.വൈ.എസ്.പി  പി.കെ. സുധാകരന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പ്രാപ്പൊയില്‍ സ്വദേശിയും മനുവിന്റെ സുഹൃത്തുമായ സി.കെ. ബിനുവിനൊപ്പം മീനുവിനെ കോഴിക്കോട് വച്ച് പോലീസ് പിടികൂടിയത്. സംഭവത്തില്‍ ദുരൂഹത ഉണ്ടെന്നുള്ള സംശയം ആദ്യമേ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ പത്തെ പതിനെട്ടിന് മീനു ജോലി സ്ഥലത്തുള്ള മനുവിനെ ഫോണില്‍ വിളിച്ച് രണ്ട് ആക്രി കച്ചവടക്കാര്‍ വീട്ടിലെത്തി തന്നെയും മകനെയും ആക്രമിക്കുന്നുവെന്നും രക്ഷിക്കണമെന്നും ആവശ്യപ്പെടുന്നു. ഉടന്‍ മനു തൊട്ടടുത്ത വീട്ടിലെ ബന്ധുവിനെ വിളിച്ച് വിവരം അറിയിക്കുകയും അയാള്‍ സ്ഥലത്തെത്തിയപ്പോള്‍ വീടിനുള്ളില്‍ രക്ത തുള്ളികളും ചോറും മറ്റ് ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കളും വലിച്ചെറിഞ്ഞ നിലയിലും കാണപ്പെട്ടിരുന്നു. അടുപ്പിലെ തീപിടിച്ച വിറകുകളും കത്താത്ത വിറകകളും വാരിവലിച്ചിട്ട നിലയിലുമാണുണ്ടായത്. ബെഡ് റൂമിലെ അലമാരയിലുണ്ടായിരുന്ന തുണികളും ചിതറി കിടന്നിരുന്നു. പക്ഷെ ആരും വീട്ടില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. പിന്നീട് പോലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിന്‍ മനുവിനെ ഫോണ്‍ ചെയ്യുന്നതിന് മുന്‍പ് തന്നെ മീനു സ്ഥലം വിട്ടതായി കണ്ടെത്തി. കാമുകനായ ബിനുവും കൂട്ടുകാരന്‍ ഷിജുവും കുടി ഇവരെ കാറില്‍ കയറ്റി കൊണ്ടു പോവുകയും പയ്യന്നൂര്‍ റയില്‍വേ സ്‌റ്റേഷനില്‍ ബിനുവിനെയും മീനുവിനെയും കുട്ടിയെയും ഇറക്കിവിട്ട ശേഷം, വാഹനവുമായി പോവുകയും ചെയ്തു. ബിനുവും, നീനയും, കുട്ടിയും പയ്യന്നൂരില്‍ നിന്നും ട്രെയിനിന്‍ കയറി പോവുകയുമായിരുന്നു. ഇതിനിടെ പോലീസ് റെയില്‍വേ പോലീസിന് നല്‍കിയ ഫോട്ടോ വച്ച് പരിശോധിച്ചതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ കോഴിക്കോട് വച്ചാണ് ഇവരെ പിടികൂടിയത്. മീനുവിന്റെ വീട്ടില്‍ കണ്ട രക്തതുള്ളികള്‍ കുങ്കുമം കലക്കി ഒഴിച്ചതാണെന്നും മീനുവിന്റെ കഴുത്തില്‍ കണ്ട മുറിവടയാളം കുങ്കുമം കൊണ്ട് വരച്ച താണെന്നും പിന്നീട് പരിശോധനയില്‍ തെളിഞ്ഞു. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ മുതല്‍ പോലീസിനെയും നാട്ടുകാരെയും മണിക്കൂറുകളോളം മുള്‍മുനയില്‍ നിര്‍ത്തിയ സംഭവം ഒരു തിരക്കഥ അനുസരിച്ചുള്ളതാണെന്ന് മസിലായത് പോലീസിന്റെ സമയോചിതമായ ഇടപെടലിലാണ്.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 23-03-2019 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India