ചുണ്ടയില്‍ മലഞ്ചരക്ക്​ കടയുടെ പൂട്ട്​ തകര്‍ത്ത്​ മോഷണം. ക്ഷേത്ര ഭണ്ഡാരത്തിന്റെ പൂട്ടും തകര്‍ത്തു.

13-06-2018 | 3,930 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ: ചെറുപുഴ പഞ്ചായത്തിലെ ചുണ്ടയില്‍ മലഞ്ചരക്ക്​ കടയുടെ പൂട്ട്​ തകര്‍ത്ത്​ മോഷണം. ആറ്​ ക്വിന്റല്‍ അടയ്​ക്ക മോഷ്​ടിച്ചു. ചുണ്ടടൗണിലെ വിളക്കുവട്ടം ചക്കാലയ്​ക്കല്‍ ദേവാലയത്തിന്റെ ഭണ്ഡാരത്തിന്റെ പൂട്ടും പൊളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബുധനാഴ്​ച പുലര്‍ച്ചെയാണ് മോഷണം നടന്നതെന്ന് കരുതുന്നു. ചുണ്ടയിലെ പൈച്ചടക്കത്തില്‍ പി. രവിയുടെ മലഞ്ചരക്ക്​ കടയിലാണ് മോഷണം നടന്നത്​. ആറ്​ ക്വിന്റല്‍ ഉണങ്ങിയ അടയ്​ക്ക മോഷണം പോയതായി രവി പറഞ്ഞു. ചെറുപുഴ എസ്​ഐ എം.എന്‍. ബിജോയിയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ പോലീസ്​ സ്ഥലത്തെത്തി അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു. പുലര്‍ച്ചെ നാലുമണിയോടെ പത്രവിതരണത്തിനെത്തിയ ചുണ്ട സ്വദേശി തൊട്ടടുത്ത്​ പൊതുവിതരണ കേന്ദ്രം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന കെട്ടിടത്തിന്റെ വരാന്തയില്‍ നിന്നും സംസാരവും കെട്ട്​ എടുത്തിടുന്നതിന്റേയും ശബ്​ദം കേട്ടിരുന്നതായും ചുവന്ന നിറത്തിലുള്ള ഒരു വാഹനം സമീപത്തു നിന്നും പോയതായും പറഞ്ഞു. പൊതു വിതരണകേന്ദ്രത്തിന്റെ വരാന്തയിലും മുറ്റത്തും അടക്ക ചിതറിക്കിടക്കുന്നുമുണ്ട്. കണ്ണൂരില്‍ നിന്നും പി.എന്‍. ബാബുരാജിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഡോഗ്​ സ്ക്വാഡും പ്രവീണിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ വിരലടയാള വിദഗ്​ദ്ധരും സ്ഥലത്തെത്തി തെളിവെടുപ്പ്​ നടത്തി. കണ്ണൂര്‍ ഡോഗ്​ സ്ക്വാഡിലെ കിമോ എന്ന പോലീസ്​ നായയാണ് തെളിവെടുപ്പിനായി എത്തിയത്​. വിവിരമറിയിച്ച്​ മണിക്കൂറുകള്‍ക്കുള്ളില്‍ തന്നെ കണ്ണൂരില്‍ നിന്നും വിരലടയാള വിദഗ്​ദ്ധരും ഡോഗ്​ സ്ക്വാഡും എത്തി. മണം പിടിച്ച്​ പോലീസ്​ നായ ചുണ്ട വോളിബോള്‍ കോര്‍ട്ടിനടുത്ത്​ കൂടി ഒരു കിലോമീറ്ററോളം ചുറ്റി ആള്‍താമസമില്ലാത്ത ഒരു വീട്ടിലെത്തി. ഇവിടെ ഏറെ നേരം നിന്നു. വീടിന് സമീപത്തും ഉള്ളിലുമൊക്കെ പരിശോധന നടത്തിയെങ്കിലും ഒന്നും കണ്ടുകിട്ടിയില്ല. പിന്നീട്​ ചുണ്ടയില്‍ നിന്നും പുളിങ്ങോം ഭാഗത്തേയ്​ക്ക്​ പോയി വിളക്കു വട്ടം റോഡിന് സമീപത്തെ വിളക്കുവട്ടം ചക്കാല ദേവാലയത്തിന്റെ ഭണ്ഡാരം തകര്‍ത്ത ഭാഗത്തെത്തി. ഇവിടെ നിന്നും ഭണ്ടാരത്തിന്റെ തകര്‍ത്ത പൂട്ടും മോഷ്​ടാവ് ഉപയോഗിച്ചതെന്ന് കരുത്തുന്ന കയ്യുറയുടെ  കവറും കണ്ടെത്തി. മോഷണ വിവരമറിഞ്ഞ്​ നിരവധി ആളുകള്‍ ചുണ്ട ടൗണില്‍ തടിച്ച്​ കൂടി.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 18-10-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India