അര്‍ജന്റീന, ബ്രസീല്‍, സ്പെയിന്‍, ജര്‍മ്മനി, പോര്‍ച്ചുഗല്‍

07-06-2018 | 37,064 Views
www.cherupuzhanews.com

അര്‍ജന്റീന, ബ്രസീല്‍, സ്പെയിന്‍, ജര്‍മ്മനി, പോര്‍ച്ചുഗല്‍ ലോകകപ്പ്​ ആരവങ്ങളുടെ കേളികൊട്ടുയരുമ്പോള്‍ നാട്ടിന്‍ പുറങ്ങളിലും ആവേശത്തിരമാലകള്‍ ഉയരുകയാണ്. ഇഷ്​ട ടീമുകളുടെ സ്റ്റിക്കറുകള്‍ തങ്ങളുടെ വാഹനങ്ങളില്‍ പതിപ്പിച്ച്​ കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ഫുട്​ബോള്‍  ആരാധകര്‍.ഇനി ഏഴു ദിവസം മാത്രം. ലോകത്തിന്റെ കണ്ണും കാതും റഷ്യയിലെത്താന്‍. ഫുട്​ബോള്‍ ലോകകപ്പ്…, ഫുട്​ബോള്‍ പ്രേമികളുടെ വസന്തകാലമാണ്. നിറങ്ങളിലാറാടി തങ്ങളുടെ ഇഷ്​ട ടീമുകളും പ്രിയകളിക്കാരും മൈതാനങ്ങളില്‍ ആധുനിക ഫുട്​ബോളിന്റെ നൂതന തന്ത്രങ്ങള്‍ ഉരുക്കഴിക്കുമ്പോള്‍, ബുദ്ധിയുടെവേഗത്തിന്റെ വിസ്​ഫോടനങ്ങള്‍ സൃഷ്​ടിക്കുമ്പോള്‍ ഗാലറികളില്‍ ആവേശത്തിരമാലകളുയരും. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കോടിക്കണക്കിനാളുകള്‍ ടിവി സ്ക്രീനുമുന്നില്‍ ഉറക്കമുണര്‍ന്നിരിക്കും. ഇതാണ് ഫുട്​ബോളിന്റെ സൗന്ദര്യം. നഗരങ്ങളില്‍ മാത്രമല്ല ഗ്രാമങ്ങളും ലോക്കകപ്പിനെ വരവേല്‍ക്കാന്‍ ഒരുങ്ങിക്കഴിഞ്ഞു. എവിടെയും ഫുട്​ബോള്‍ മാത്രമായിമാറി ചര്‍ച്ചകള്‍. ചായക്കടകള്‍, ക്ലബുകള്‍, ടാക്​സി സ്റ്റാന്റുകള്‍, വായനശാലകള്‍, ഓഫീസുകളില്‍ പോലും ഫുട്​ബോളിന്റെ ചൂടുള്ള ചര്‍ച്ചകള്‍ നടക്കുന്നു. ചിറ്റാരിക്കാല്‍ ടൗണില്‍ അര്‍ജന്റീനയുടെ ആരാധകരാണ് ഏറെയും. ഓട്ടോ റിക്ഷകളില്‍ അര്‍ജന്റീനയുടെസ്റ്റിക്കറുകള്‍ ഒട്ടിച്ചിരിക്കുന്നു. കാറുകള്‍, മറ്റ്​ വാഹനങ്ങള്‍ എന്നിവയിലെല്ലാം ഇഷ്​ട ടീമുകളുടെ ഫോട്ടോകള്‍ സ്ഥാനം പിടിച്ചു. ചിറ്റാരിക്കാലിലെ സജി തോട്ടുവയല്‍ തന്റെ പുത്തന്‍ കാറില്‍ അര്‍ജന്റീനയുടെ സ്റ്റിക്കര്‍ പതിച്ചിരിക്കുകയാണ്. നിയമപരമായി ആര്‍ ടി ഓയുടെ അടുത്തുനിന്നും അനുവാദം വാങ്ങിയിട്ടുമുണ്ട്​. കഴിഞ്ഞില്ല അര്‍ജന്റീനിയന്‍ ടീമിനോടുള്ള ആരാധന മൂത്ത്​ ഇദ്ദേഹം തന്റെ മകന് അര്‍ജന്റീന എന്നാണ് പേരിട്ടിരിക്കുന്നത്​. ബ്രസീലുകാരും പിന്നിലല്ല. എങ്കിലും അര്‍ജന്റീനയുടെ ആരാധകര്‍ക്കൊപ്പം എത്തിയിട്ടില്ല. കാല്‍പന്ത്​ കളിയുടെ ആവേശം ലഹരിയായി പടര്‍ന്നുകയറുകയാണ്. ഇനി ഏതാനും ദിവസങ്ങളുടെ കാത്തിരിപ്പ്​ മാത്രം.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 16-01-2019 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India