കര്‍ഷക മോചനയാത്രയ്ക്ക് ചെറുപുഴയില്‍ തുടക്കമായി.

20-01-2018 | 1,442 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ: കാര്‍ഷിക ബദല്‍ രേഖയിലെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ നടപ്പിലാക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് ഓള്‍ ഇന്ത്യ ഫാര്‍മേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്റെ (ഐഫ) നേതൃത്വത്തില്‍ നടത്തുന്ന കര്‍ഷക മോചനയാത്രയ്ക്ക് ചെറുപുഴയില്‍ തുടക്കമായി. ചെറുപുഴ മേലെ ബസാറില്‍ കേരള വ്യാപാരി വ്യവസായി സമിതി ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ദേവസ്യാ മേച്ചേരി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്?തു. 29ന് തിരുവനന്തപുരത്ത് സമാപിക്കും.
ജയ് കിസാന്‍ എന്ന ആശയം നടപ്പാക്കുക, കാര്‍ഷിക കടങ്ങള്‍ എഴുതിത്തള്ളി പലിശ രഹിത പുനര്‍ വായ്പ നല്‍കുക, കാര്‍ഷിക മേഖ ലയ്ക്ക് മാത്രമായി പ്രത്യേക ബഡ്ജറ്റ് അവതരിപ്പിക്കുക, കര്‍ഷകന്റെ വരുമാന സ്ഥിരത ഉറപ്പു വരുത്തുക, കാര്‍ഷിക ഉത്പന്നങ്ങള്‍ക്ക് ഉല്പാദന ചെലവിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ വില നിശ്ചയിക്കാനുള്ള അവകാശം കര്‍ഷകന് നല്‍കുക എന്നീ ആവശ്യങ്ങള്‍ ഉന്നയിച്ചാണ് കര്‍ഷക മോചനയാത്ര നടത്തുന്നത്.
ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങില്‍ വ്യാപാരി വ്യവസായി ഏകോപന സമിതി മേഖലാ പ്രസിഡന്റ് എന്‍.വി. കുഞ്ഞിരാമന്‍ അധ്യക്ഷനായി. ചടങ്ങില്‍ ദേശീയ സംരംഭകത്വ അവാര്‍ഡ് ജേതാവ് സണ്ണി ജോര്‍ജിനെ ആദരിച്ചു. കൊല്ലം പണിക്കര്‍ മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി. ബേബി മഞ്ഞീലാട്ട്, ഹാരിസ്? മംഗലശേരി, സി.രാജീവന്‍, കെ.സേതുമാധവന്‍, ദേവസ്യാ കൊങ്ങോല, തോമസ്? കളപ്പുര, ജിന്നറ്റ്? ജോസഫ്?, സൈമണ്‍ തോണക്കര, പി.സതീഷ്? കുമാര്‍, കെ.അബ്?ദുള്‍ ഖാദര്‍, തുടങ്ങിയവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു. ജാഥാ ക്യാപ്റ്റന്‍ ബിനോയി തോമസ് പതാക ഏറ്റുവാങ്ങി.
ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിനു മുന്‍പായി ഭൂമിയില്‍ അവകാശം നിഷേധിക്കപ്പെട്ടതിനെ തുടര്‍ന്ന് ആത്മഹത്യ ചെയ്ത അത്തിയടുക്കത്തെ മണിയറ വീട്ടില്‍ രാഘവന്റെ ശവകുടീരത്തില്‍ പുഷ്പാര്‍ച്ചന നടത്തി. ചെറുപുഴയിലെ ഉദ്ഘാടനത്തിനു ശേഷം ചിറ്റാരിക്കാലില്‍ സ്വീകരണം നല്‍കി. ആലക്കോട്‌സമാപിച്ചു. നാളെ (22.01.18) രാവിലെ ഒന്‍പതിന് കരുവഞ്ചാലില്‍ നിന്നും വാഹന ജാഥ ആരംഭിക്കും. ശ്രീകണ്ഠാപുരം, ഉളിക്കല്‍, ഇരിട്ടി, കേളകം, കോളയാട്, എന്നിവിടങ്ങളിലെ സ്വീകരണത്തിനു ശേഷം മാനന്തവാടിയില്‍ ജാഥ സമാപി


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 23-02-2019 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India