ഫാഷന്‍ ഷോ മല്‍സരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ അവസരം.

07-11-2017 | 1,993 Views
www.cherupuzhanews.com

മലബാര്‍ ബ്യൂട്ടി ക്യൂന്‍ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മിസ്​ എംബിക്യു-2018 ഫാഷന്‍ ഷോ മല്‍സരത്തില്‍ പങ്കെടുക്കുവാന്‍ അവസരം. വിജയികള്‍ക്ക് ഒരു ലക്ഷം രൂപ സമ്മാനം ലഭിക്കും. രണ്ടാം സ്ഥാനം നേടുന്നവര്‍ക്ക് 50000, മൂന്നാം സ്ഥാനത്തിന് 25000 രൂപയും നല്‍കും. 2017 ഡിസംബര്‍ 26 ന് കോഴിക്കോട് ഹൈ ലൈറ്റ് മാളിലാണ് മല്‍സരം. മലപ്പുറം, കോഴിക്കോട്, കണ്ണൂര്‍, കാസര്‍ഗോഡ് ജില്ലകളില്‍ നിന്നുള്ളവര്‍ക്ക് പങ്കെടുക്കാം. ഇതിനായി നവംബര്‍ 18ന് പയ്യന്നൂര്‍ ജുജു ഇന്റര്‍നാഷ്​ണല്‍, 19 ന് മാര്‍ക്ക് റെസിഡെന്‍സി തലശേരി, 28 ന് ട്രൂപ്ലാസ റെസിഡന്‍സി തിരൂര്‍ എന്നിവിടങ്ങളില്‍ ഒഡീഷന്‍ നടക്കും. ഇതോടനുബന്ധിച്ച് ബ്രൈഡല്‍ മെയ്​ക്കപ്പ് ഷോയും ഉണ്ടായിരിക്കും. മലബാര്‍ മേഖലയില്‍ ബ്രൈഡല്‍ മെയ്​ക്കപ്പ് രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ആറുപേരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് എംബിക്യു എന്ന സ്ഥാപനം രജിസ്​റ്റര്‍ ചെയ്​തു പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. ഇവരാണ് മിസ്​ എംബിക്യു-2018 ഫഷന്‍ ഷോ മല്‍സരത്തിന്റെ മുഖ്യ സംഘാടകര്‍. വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് 7025430982, 9846657688, 8891278245, 9946773366 എന്നീ നമ്പരുകളില്‍ ബന്ധപ്പെടുക.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 21-01-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India