പയ്യന്നൂര്‍ ഉപജില്ലാ സ്‌കൂള്‍ കായികമേള പ്രാപ്പോയിലും കോഴിച്ചാലും മുന്നേറ്റം തുടരുന്നു.

10-10-2017 | 1,584 Views
www.cherupuzhanews.com

 

ചെറുപുഴ: പയ്യന്നൂര്‍ ഉപജില്ലാ സ്‌കൂള്‍ കായികമേള ബുധനാഴ്ച സമാപിക്കും.വൈകുന്നേരം നാല് മണിക്ക് നടക്കുന്ന സമാപന സമ്മേളനം പയ്യന്നൂര്‍ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് സി.സത്യപാലന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. പയ്യന്നൂര്‍ എഇഒ.രവീന്ദ്രന്‍ കാവിലെ വളപ്പില്‍ അധ്യക്ഷനാഅധ്യക്ഷത വഹിക്കും. ചെറുപുഴ എസ്‌ഐ. പി.സുകുമാരന്‍ സമ്മാനദാനം നടത്തും.
രണ്ടു ദിവസമായി നടന്നു വരുന്ന കായികമേളയില്‍ പ്രാപ്പൊയില്‍ ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ 149 പോയിന്റ് നേടി മുന്നിലാണ്. 106 പോയിന്റോടെ കോഴിച്ചാല്‍ ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി സ്‌കൂള്‍ രണ്ടാം സ്ഥാനത്തും 62 പോയിന്റോടെ മാതമംഗലം ഗവ.ഹയര്‍ സെക്കന്‍ഡറി മൂന്നാം സ്ഥാനത്തുമാണ്. മേളയില്‍ 2500 ഓളം കായിക താരങ്ങളാണ് പങ്കെടുക്കുന്നത്. കായിക മല്‍സരങ്ങള്‍ കാണുവാനും കായിക താരങ്ങളെ പ്രോല്‍സാഹിപ്പിക്കുന്നതിനും നിരവധി ആളുകളാണ് എത്തുന്നത്. പയ്യന്നൂര്‍ ചെറുപുഴ റൂട്ടില്‍ നടന്ന ബസ് സമരം മേളയില്‍ എത്തുന്നവരെ ബുദ്ധിമുട്ടിച്ചു.

 


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 18-12-2017 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India