കാങ്കോലില്‍ സ്വകാര്യബസ്സ് തടഞ്ഞ് ജീവനക്കാരെ മര്‍ദ്ദിച്ചു. ചെറുപുഴ പയ്യന്നൂര്‍ റൂട്ടില്‍ ബസ്സോട്ടം നിലച്ചു.

07-10-2017 | 4,647 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ : കാങ്കോലില്‍ സ്വകാര്യബസ്സ് തടഞ്ഞ് ജീവനക്കാരെ മര്‍ദ്ദിക്കുകയും ബസ്സ് അക്രമിക്കുകയും ചെയ്തതിനെ തുടര്‍ന്ന് ചെറുപുഴ പയ്യന്നൂര്‍ റൂട്ടില്‍ ബസ്സോട്ടം നിലച്ചു. തുടര്‍ച്ചായായി രണ്ടുദിവസം സ്വകാര്യബസ്സുകളുടെ സര്‍വ്വീസ് അപ്രതിക്ഷിതമായി നിലച്ചതോടെ യാത്രക്കാര്‍ ദുരിതത്തിലായി. പയ്യന്നൂര്‍ ചെറുപുഴ തിരുമേനി റൂട്ടില്‍ സര്‍വ്വീസ് നടത്തുന്ന ശ്രീവിഷ്ണു ബസ്സാണ് ശനിയാഴ്ച രണ്ടോടെ കാങ്കോല്‍ സബ് സ്‌റ്റേഷനു സമീപം ഒരു സംഘം തടഞ്ഞ് നിര്‍ത്തി അക്രമം നടത്തിയത്. യാത്രക്കാരെ ഇറക്കിയശേഷം ടയറുകളുടെ കാറ്റഴിച്ചുവിടുകയും ജീവനക്കാരെ മര്‍ദ്ദിക്കുകയും ചെയ്തു. ഇതോടെ ചെറുപുഴ ഭാഗത്തേക്കുള്ള സ്വകാര്യബസ്സുകള്‍ സര്‍വ്വീസ് നിര്‍ത്തിവെച്ചു. ഇക്കഴിഞ്ഞ 1ന് മാത്തില്‍ വൈപ്പിരിയത്ത് മത്സരിച്ചോടുന്നതിനിടെ സ്വകാര്യ ബസ് സ്‌കൂട്ടറിനു പിന്നിലിടിച്ച് സ്‌കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ഥി മരിച്ചിരുന്നു. ഇതേ തുടര്‍ന്ന് വെള്ളിയാഴ്ച അപകടത്തിനിടയാക്കിയ ബസ്സുടമയുടെ മൂന്ന് ബസ്സുകള്‍ നാട്ടുകാര്‍ കാങ്കോലില്‍ തടഞ്ഞു വെക്കുകയും പിന്നാലെ ഈ റൂട്ടിലെ സ്വകാര്യബസ്സുകള്‍ മിന്നല്‍ പണിമുടക്ക് നടത്തുകയും ചെയ്തു. പ്രശ്‌നം ചര്‍ച്ച ചെയ്യാന്‍ പെരിങ്ങോം പോലിസ് ശനിയാഴ്ച 4ന് സര്‍വ്വകക്ഷി യോഗം ചേരാനിരിക്കെയാണ് ബസ്സ് തടഞ്ഞ് അക്രമം നടത്തിയത്. അക്രമത്തില്‍ സാരമായി പരിക്കേറ്റ ശ്രീവിഷ്ണുബസ്സ് കണ്ടക്ടര്‍ പെരിങ്ങോത്തെ ഷിബു (30)വിനെ പരിയാരം മെഡിക്കല്‍ കോളേജാശുപത്രിയിലും, ഡ്രൈവര്‍ പൊന്നംവയലിലെ രതീഷ് (25), ക്ലീനര്‍ തിരുമേനിയിലെ അനില്‍ (45) എന്നിവരെ പയ്യന്നൂര്‍ സഹകരണ ആശുപത്രിയിലും പ്രവേശിപ്പിച്ചു. ബസ്സ് അക്രമിക്കാന്‍ നേതൃത്വം നല്‍കിവരില്‍ ഒരാളെ പോലിസ് പിടികൂടിയെങ്കിലും കേസ്സെടുത്തിട്ടില്ല. അക്രമത്തെ തുടര്‍ന്ന് സ്വകാര്യബസ്സുകള്‍ കൂട്ടത്തോടെ സര്‍വ്വീസ് നിര്‍ത്തിയതോടെ വിവിധ ജില്ലകളില്‍ നിന്ന് പി.എസ്.സി പരീക്ഷകള്‍ക്കായി മാത്തില്‍, പെരിങ്ങോം, പാടിയോട്ടുചാല്‍, ചെറുപുഴ, പുളിങ്ങോം, കോഴിച്ചാല്‍, തിരുമേനി എന്നിവിടങ്ങളിലെ സ്‌കൂളുകളിലെത്തിയവര്‍ തിരിച്ചുപോകാന്‍ വാഹനമില്ലാതെ ദുരിതത്തിലായി. അന്യജില്ലകളില്‍ നിന്നെത്തിയ പെണ്‍കുട്ടികളും അവര്‍ക്കൊപ്പമെത്തിയവരുമാണ് പണിമുടക്കില്‍ വലഞ്ഞത്. സ്വകാര്യബസ്സ് പണിമുടക്കിനു പിന്നാലെ പയ്യന്നൂര്‍ കെ.എസ്.ആര്‍.ടി.സി ഡിപ്പോയില്‍ നിന്ന് അധിക സര്‍വ്വീസ് നടത്തിയത് ജനത്തിന് അല്പമെങ്കിലും ആശ്വാസമായി.

 


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 18-12-2017 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India