ചെറുപുഴ പഞ്ചായത്ത് ഭരണം നഷ്​ടപ്പെട്ടതില്‍ കോണ്‍ഗ്രസിനു മനോ വിഭ്രാന്തി. എല്‍ഡിഎഫ്.  

05-09-2017 | 2,643 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ: ചെറുപുഴ പഞ്ചായത്ത് ഭരണം നഷ്​ടപ്പെട്ടതില്‍ കോണ്‍ഗ്രസിന് മനോ വിഭ്രാന്തി പിടിപെട്ടിരിക്കുകയാണെന്ന് എല്‍ഡിഎഫ്. കഴിഞ്ഞ ഏഴു വര്‍ഷം തുടര്‍ച്ചയായ കോണ്‍ഗ്രസ് ഭരണമാണ് അവിശ്വാസത്തിലൂടെ തകര്‍ന്നത്. ഇതില്‍ വിറളി പൂണ്ട കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കള്‍ എല്‍ഡിഎഫിനെതിരേ കള്ള പ്രചരണം നടത്തുകയാണ്. 2010 മുതല്‍ 2015 വരെയുള്ള ഭരണത്തില്‍ മരം, മണല്‍, തുടങ്ങിയവയില്‍ അഴിമതി നടന്നിട്ടുണ്ട്. രാജഗിരി ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ കോണ്‍ഗ്രസിന് ജനങ്ങള്‍ കനത്ത തിരിച്ചടിയാണ് നല്‍കിയത്. യുഡിഎഫിലെ ആഭ്യന്തര കലഹം ഏവര്‍ക്കും അറിവുള്ള കാര്യമാണ്. സമ്പൂര്‍ണ്ണ ശുചിത്വ പദ്ധതി ഈ വര്‍ഷം പഞ്ചായത്തില്‍ നടപ്പാക്കിയിട്ടില്ല. പേരിനു നടത്തിയ പരിപാടിയില്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കളാരും പങ്കെടുത്തിട്ടുമില്ല. ശുചിത്വ പദ്ധതി അട്ടിമറിച്ചത് സര്‍ക്കാര്‍ വിരുദ്ധ രാഷ്​ട്രീയത്തിന്റെ ഉദ്ദാഹരണമാണ്. എല്‍ഡിഎഫ് ജനപ്രതിനിധികാളായ സി.കൃഷ്​ണന്‍ എംഎല്‍.എ, പി.കരുണാകരന്‍ എം.പി എന്നിവര്‍ക്കെതിരേ സ്ഥിരം കള്ള പ്രചരണം നടത്തുകയാണ് കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കള്‍ ചെയ്യുന്നത്. ചെറുപുഴ പഞ്ചായത്ത് ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള മലയോര മേഖലയിലെ റോഡ്, പാലം, സ്കൂള്‍, വൈദ്യുതീകരണം തുടങ്ങി അടിസ്ഥാന വികസന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ മറ്റു പ്രദേശങ്ങളെക്കാള്‍ ഫണ്ട് മലയോരത്തിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. പത്ര സമ്മേളനത്തിള്‍ എല്‍ഡിഎഫ്​ നേതാക്കളായ കെ.ഡി.അഗസ്റ്റ്യന്‍, കെ.എം.ഷാജി,പി. കൃഷ്​ണന്‍, കെ.പി.ഗോപാലന്‍, റെജി ജോസഫ്, എ.ടി.വി. ദാമോദരന്‍, എം.ടി. സുരേഷ്, സിബി.എം.തോമസ്, കെ.ചന്ദ്രകാന്ത് എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 19-01-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India