മറിയക്കുട്ടി വധം; പതിനാറാമത്തെ സംഘം അന്വേഷണമാരംഭിച്ചു.

25-07-2017 | 2,770 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ : ക്രൈംബ്രാഞ്ച് അന്വേഷണത്തിലുള്ള കാക്കയംചാല്‍ പടത്തടത്തെ കൂട്ടമാക്കല്‍ മറിയക്കുട്ടി (72) വധക്കേസ് അന്വേഷണത്തിന് പുതിയ സംഘമെത്തി. ക്രൈംബ്രാഞ്ച്എഎസ്പി പി.ബി.രാജീവ്, ഡി.വൈ.എസ്.പി യു.പ്രേമന്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണ് കേസ്സന്വേഷണംഇപ്പോള്‍ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. 2012 മാര്‍ച്ച് 5ന് രാവിലെ കിടപ്പുമുറിയില്‍ കൊലചെയ്യപ്പെട്ട നിലയില്‍ മറിയക്കുട്ടിയെ കണ്ടെത്തിയ കേസ് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് ഏറ്റെടുത്തശേഷം അന്വേഷണത്തിനെത്തുന്ന പതിനാറാമത്തെ സംഘമാണിത്. തറവാട്ട് വീട്ടില്‍ തനിച്ചു താമസിക്കുകയായിരുന്ന മറിയക്കുട്ടി വധിക്കപ്പെട്ട കേസ്  അന്നത്തെ പയ്യന്നൂര്‍ സി.ഐ. ധനഞ്ജയബാബുവിന്റെ നേതൃത്വത്തിലാണ് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചത്.
     മോഷണ ശ്രമത്തിനിടയില്‍ നടന്ന കൊലപാതകമെന്ന നിലയിലാണ് അന്വേഷണം തുടങ്ങിയത്. മലയോരത്തെ നിരവധി മോഷണക്കേസ്സുകളിലെ പ്രതികളുമായി ബന്ധപ്പെടുത്തി അന്വേഷണം നടത്തി.പക്ഷേ മറിയക്കുട്ടി വധവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട തെളിവുകളൊന്നും ലഭിച്ചില്ല.ഏഴുമാസങ്ങള്‍ക്കു ശേഷം അന്വേഷണം ക്രൈംബ്രാഞ്ച് ഏറ്റെടുത്തു. ക്രൈംബ്രാഞ്ചിന്റെ ഡി.വൈ.എസ്.പി.റാങ്കിലുള്ള പതിനഞ്ച് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ ഇതുവരെയായി കേസ്സന്വേഷിച്ചെങ്കിലും ലോക്കല്‍ പോലിസ് കണ്ടെത്തിയ തെളിവുകള്‍ക്കപ്പുറം മറ്റൊന്നും അവര്‍ക്ക് ലഭിച്ചില്ല. ഈ കേസ്സുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രതിയെ കണ്ടെത്താന്‍ നൂറിലധികം പേരുടെ വിരലടയാളങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുകയും ആധാര്‍ ഡാറ്റകളുള്‍പ്പെടെ പരിശോധിക്കുകയും ചെയ്തതായി ആഭ്യന്തരമന്ത്രിയായിരുന്ന രമേശ് ചെന്നിത്തല  നിയമസഭയില്‍ പറഞ്ഞിരുന്നു.എന്നിട്ടും കുറ്റവാളിയെ കണ്ടെത്തുകയെന്നത് ദുഷ്‌കരമെന്ന മട്ടിലാണ് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് നിലപാടെടുത്തത്.
     ഇതിനിടെ കേസ്സ് സി.ബി.ഐ.ക്ക് വിടണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് മക്കള്‍ നല്‍കിയ ഹരജി ഹൈക്കോടതിയുടെ പരിഗണനയിലാണ്. ഹരജിയില്‍ വാദം കേള്‍ക്കുന്നതിനിടെ കോടതി ക്രൈംബ്രാഞ്ചിനെ നിശിതമായി വിമര്‍ശിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.കേസില്‍ നിര്‍ണായകമായിരുന്ന തെളിവുകള്‍ ലോക്കല്‍ പോലിസ് നഷ്ടപ്പെടുത്തിയതും വിമര്‍ശനത്തിനിടയാക്കി.പ്രതിയെന്നു സംശയിക്കുന്നയാള്‍ പയ്യന്നൂരിലെ ഒരു ഹോട്ടലില്‍ നിന്നും ഭക്ഷണം വാങ്ങി ടൗണിലെ ജ്വല്ലറിക്കു മുന്നിലൂടെ പോകുന്നതിന്റെ സിസി ടി വി ദൃശ്യങ്ങള്‍ ലഭിച്ചതായും പിന്നീട് ഈ ദൃശ്യങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തിയെടുത്ത സിഡി നഷ്ടപ്പെട്ടതായും പോലിസ് തന്നെ കോടതിയെ അറിയിച്ചിരുന്നു.ഇത് വീണ്ടെടുക്കാത്തതാണ് വിമര്‍ശനത്തിനിടയാക്കിയത്. എസ്പിപി.ബി.രാജീവ്, ഡിവൈഎസ്പി യു.പ്രേമന്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ കാക്കയംചാലിലെത്തിയ സംഘം സംഭവം നടന്ന വീടും പരിസരവും പരിശോധനക്ക് വിധേയമാക്കുകയും മക്കളില്‍ നിന്ന് വിശദാംശങ്ങള്‍ ചോദിച്ചറിയുകയും ചെയ്തു..,

cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 16-07-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India