ചെറുപുഴ ശ്രീ അയ്യപ്പക്ഷേത്ര മഹോത്സവം ഡിസംബര്‍ 10 മുതല്‍ 17 വരെ.

03-12-2016 | 2,245 Views
www.cherupuzhanews.com

ചെറുപുഴ ശ്രീ അയ്യപ്പക്ഷേത്ര മഹോത്സവം ഡിസംബര്‍ 10 മുതല്‍ 17 വരെ വിവിധ പരിപാടികളോടെ നടക്കും. ക്ഷേത്രം തന്ത്രി മണിയറ പെരിങ്ങോട്ടില്ലത്ത് ഗോവിന്ദന്‍ നമ്പൂതിരി മഹോത്സവത്തിന് മുഖ്യകാര്‍മ്മികത്വം വഹിക്കും. 10ന് രാവിലെ 10ന് കലവറ നിറയ്ക്കല്‍ ഘോഷയാത്ര, 11ന് കലശാഭിഷേകം, 2.30ന് അക്ഷരശ്ലോക സദസ്സ്, രാത്രി 7ന് ആദ്ധ്യാത്മിക പ്രഭാഷണം, 9ന് കൊടിയേറ്റം, 9.30ന് പെരുങ്കുടല്‍ കാഴ്ച.11ന് രാത്രി 7ന് ഭജന, 8.30ന് തിടമ്പ് നൃത്തം, 9.30ന് കലാസന്ധ്യ.12ന് രാത്രി 7ന് എളേരി ഏരിയ- അരിമ്പ,ആയന്നൂര്‍, തവളക്കുണ്ട് കാഴ്ച, 10ന് ഗാനമേള.13ന് ഉച്ചതിരിഞ്ഞ് 2.30ന് അക്ഷരശ്ലോകസദസ്സ്, രാത്രി 7ന് നരമ്പ് ഏരിയാ കാഴ്ച,10ന് ജൂനിയര്‍ കലാഭവന്‍ മണി നയിക്കുന്ന ഫൈവ് മെന്‍ ഷോ.14ന് രാത്രി 7ന് എളേരി ഏരിയാ- അരിയിരുത്തി മുനയംകുന്ന് കാഴ്ച, പൂക്കാവടിയാട്ടം, 8.30ന് തിടമ്പുനൃത്തം.15ന് രാവിലെ 11ന് നെയ്യഭിഷേകം, രാത്രി 7ന് പുളിങ്ങോം ഏരിയാ കാഴ്ച, രാത്രി 10ന് നാടന്‍പാട്ടുകളുടെ ദൃശ്യാവിഷ്‌കാരം.16ന് രാവിലെ 11ന് കളഭാഭിഷേകം, രാത്രി 7ന് നഗരപ്രദക്ഷിണം, പറയെടുപ്പ്, എഴുന്നള്ളിപ്പ്, 7.30ന് ഭക്തിഗാന സന്ധ്യ. 17ന് രാവിലെ 11ന് വലിയ കാണിക്ക, 12ന് ആറാട്ടുസദ്യയോടെ മഹോത്സവത്തിന് സമാപനമാകും. ഉത്സവദിവസങ്ങളില്‍ ഉച്ചക്ക് 12ന് അന്നദാനം ഉണ്ടായിരിക്കും. മഹോത്സവത്തിന്റെ വിജയകരമായ നടത്തിപ്പിന് വി. കൃഷ്ണന്‍ മാസ്റ്റര്‍ ചെയര്‍മാനും ടി.വി. കൃഷ്ണന്‍ ജനറല്‍ കണ്‍വീനറുമായി 101 അംഗ ആഘോഷകമ്മറ്റിയും രൂപവല്‍കരിച്ചിട്ടുണ്ട്.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 21-05-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India