ജില്ലാ ജൂനിയർ കബഡി – കുണിയനും പ്രാപ്പൊയിലും ജേതാക്കൾ

08-10-2016 | 1,203 Views
www.cherupuzhanews.com

%0A %0A Photo >>> http://cherupuzhanews.com/?p=14898" class="wabtn">WhatsApp

ചെറുപുഴ: കണ്ണൂർ ജില്ലാ ജൂനിയർ കബഡി മത്സരത്തിൽ ആൺകുട്ടികളുടെ വിഭാഗത്തിൽ ഗാലക്സി കുണിയൻ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് നേടി.നവശക്തി വെള്ളൂർ രണ്ടാം സ്ഥാനംകരസ്ഥമാക്കി. പെൺകുട്ടികളുടെ വിഭാഗത്തിൽ പ്രാപ്പൊയിൽ കെ..വി.സുധീഷ് സ്മാരക ക്ലബ്ബ് ജേതാക്കളായി. ഗവ.ഗേൾസ് ഹൈസ്കൂൾ പയ്യന്നൂർ രണ്ടാം സ്ഥാനം നേടി.

      കണ്ണൂർ ജില്ലാ കബഡി അസോസിയേഷന്റെയും ചെറുപുഴ സ്പോട്സ് ഡവലപ്പ്മെന്റ് അതോറിറ്റിയുടെയും നേതൃത്വത്തിൽ ചെറുപുഴ സെന്റ് ജോസഫ്സ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയത്തിലാണ് മത്സരം നടന്നത്. വിശിഷ്ടാതിഥികളെയും ആനയിച്ച് രാവിലെ ചെറുപുഴ ടൗണിൽ ടീമുകളുടെ മാർച്ച് പാസ്റ്റ് നടന്നു.

     പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് ജമീല കോളയത്ത് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.ജില്ലാ അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ് കെ.നാരായണൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.പഞ്ചായത്തംഗങ്ങളായ ലളിതാ ബാബു, മനോജ് വടക്കേൽ, വി.എം.ദാമോദരൻ, ബിജു പുള്ളിക്കാട്ടിൽ, എം.വി.ശശി തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു. ലണ്ടൻ ഒളിമ്പിക്സ് ഇന്ത്യൻ അത്‌ലറ്റിക് ടീം കോച്ച് റിട്ട. ക്യാപ്റ്റൻ കെ.എസ്.മാത്യു, ഏഷ്യൻ ഗെയിംസ് കബഡി സ്വർണ്ണ മെഡൽ ജേതാവ് ജഗദീഷ് കുമ്പള, കബഡി പരിശീലകൻ പ്രേംകുമാർ വയലായ് എന്നിവരെ ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു.വിജയികൾക്ക് പഞ്ചായത്ത് വൈസ്.പ്രസിഡന്റ് വി.കൃഷ്ണൻ മാസ്റ്റർ, മദർ സുപ്പീരിയർ സിസ്റ്റർ ജോസെറ്റ, ചെറുപുഴ എസ്.ഐ.വി.ഡി.രാധാകൃഷ്ണൻ എന്നിവർ ചേർന്ന് സമ്മാനങ്ങൾ നൽകി. മുൻ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ് റോഷി ജോസ് വിശിഷ്ടാതിഥിയായിരുന്നു.
%0A %0A Photo >>> http://cherupuzhanews.com/?p=14898" class="wabtn">WhatsApp

cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 11-12-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India