പത്തുവയസുകാരനൊപ്പം കാണാതായ പിതാവിന്റെ മൃതദേഹം കര്‍ണ്ണാടക വനത്തില്‍ കണ്ടെത്തി.

12-02-2016 | 3,618 Views
www.cherupuzhanews.com

പത്തുവയസുകാരനൊപ്പം ദുരൂഹ സ്ഷചര്യത്തില്‍ കാണാതായ പിതാവിന്റെ മൃതദേഹം കര്‍ണ്ണാടക വനത്തില്‍ കണ്ടെത്തി. ഇന്നലെ ഉച്ചയ്ക്ക് പന്ത്രണ്ടരയോടെയാണ് അഴുകിയ നിലയില്‍ ജോസ്​ഗിരിയിലെ പുതിയിടത്ത് ഷാജിയുടെ47) മൃതദേഹം കാണപ്പെട്ടത്. കര്‍ണ്ണാടക വനത്തില്‍ ഷാജിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടുവെന്ന അഭ്യൂഹത്തെതുടര്‍ന്ന് വ്യാഴാഴ്ച പലഭാഗങ്ങളിലും പെരിങ്ങോം പോലീസും നാട്ടുകാരും ചേര്‍ന്ന് തിരച്ചില്‍ നടത്തിയിരുന്നു. എന്നാല്‍ രാത്രിയായതോടെ തിരച്ചില്‍ അവസാനിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. പിന്നീട് ഇന്നലെ രാവിലെ മുതല്‍ നടത്തിയ തിരച്ചിലിലാണ് മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത്. ബന്ധുക്കളെത്തി മൃതദേഹം ഷാജിയുടേതാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞു. കാനം വയല്‍ ചേന്നാട്ടുകൊല്ലിയുടെ മുകളില്‍ നിന്നും 300 മീറ്റര്‍ അകലെ കര്‍ണ്ണാടക വനത്തിലായിരുന്നു ഷാജിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയത്. വിരാജ്​പേട്ട പോലീസ് സ്ഥലത്തെത്തി ഇന്‍ക്വസ്റ്റ് നടത്തിയ ശേഷമേ മൃതദേഹം ബന്ധുക്കള്‍ക്ക് വിട്ടു നല്‍കൂ. ഇവരെ കാണാതായതിന്‍ രണ്ടു ദിവസങ്ങള്‍ക്കു ശേഷം കോഴിച്ചാല്‍ കട്ടപ്പള്ളിയിലെ തോടിനരുകില്‍ ഇല്ലിക്കാട്ടിനുള്ളില്‍ നിന്നും ഷാജിയുടെ മകന്‍ ജോബിന്റെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. ഷാജിക്കായി നാട്ടുകാരും പോലീസും ദിവസങ്ങളോളം നടത്തിയ തിരച്ചില്‍ വിഭലമാകുകയായിരുന്നു. ഇതിനിടയില്‍ ഷാജിയെ കണ്ടെത്തണമെന്നും അന്വേഷണം ഊര്‍ജ്ജിതമാക്കണമെന്നും ആവശ്യപ്പെട്ട് നാട്ടുകാര്‍ കര്‍മ്മ സമിതി രൂപീകരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തനം ആരംഭിച്ചിരുന്നു. ഷാജിയുടെ മൃതദേഹം കണ്ടെത്തിയെങ്കിലും ഇവരുടെ മരണത്തെ സംബന്ധിച്ചുള്ള ദുരൂഹത ഇനിയും മാറിയിട്ടില്ല. ജോബിന്റെ മരണകാരണം പോസ്റ്റുമോര്‍ട്ടത്തിലും വ്യക്തമായിട്ടില്ല. വിഷം ഉള്ളില്‍ ചെന്നു മരിച്ചതാകാമെന്ന നിഗമനത്തില്‍ പോസ്റ്റുമോര്‍ട്ടത്തിനു ശേഷം ആന്തരാവയവങ്ങള്‍ വിശദ പരിശോധനയ്ക്കയച്ചിരിക്കുകയാണ്. മകനെ അപായപ്പെടുത്തിയ ശേഷം ഷാജി ജീവനൊടുക്കിയാതാകാമെന്ന അനുമാനത്തിലാണ് പോലീസ്.


cherupuzhanewsനിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 18-01-2018 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India