ബെസ്റ്റ് എഡ്യുക്കേഷനിസ്റ്റ് അവര്‍ഡ് ഡോ. എന്‍. കരുണാകരന്.

12-02-2016 | 6,461 Views
www.cherupuzhanews.com

കഴിഞ്ഞ ജൂലായ് മാസത്തില്‍ സാമ്പത്തിക ശാസ്തത്തിനുളള അന്തര്‍ദേശീയ ഒൌട്ട്സ്റ്റാന്റിംഗ് ഫാക്കല്‍റ്റി അവര്‍ഡ് നേടിയ
പ്രമുഖ സാമ്പത്തികശാസ്ത്രജ്ഞനും കാസര്‍ഗോഡ് ജില്ലയിലെ ഇ.കെ.നായനാര്‍ സ്മാരകഗവണ്‍മെന്റ് കോളേജിലെ സാമ്പത്തിക ശാസ്ത്ര വിഭാഗം തലവനും, വൈസ് പ്രിന്‍സിപ്പാളുമായ ഡോ. എന്‍. കരുണാകരന്‍ വീണ്ടും അന്തര്‍ദേശീയ പുരസ്‌കാരത്തിന് അര്‍ഹനായി. അന്താരാഷ്ട്ര സാമ്പത്തിക ആരോഗ്യ വികസന സമിതിയുടെ ഈ വര്‍ഷത്തെ
ബെസ്റ്റ് എഡ്യൂക്കേഷനിസ്റ്റ് അവര്‍ഡാണ് ഡോ. എന്‍. കരുണാകരനേ തേടിയെത്തിയത്. അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് വര്‍ഷമായി സാമ്പത്തിക ശാസ്ത്രത്തിന്റെ വിവിധ അന്തര്‍ദേശീയ മാസികകളില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച അമ്പതോളം
ലേഖനങ്ങളും, വിവിധ അന്തര്‍ദേശീയ ശില്പശാലകളിലും, സെമിനാറുകളിലും അവതരിപ്പിച്ച അറുപതോളം പ്രബന്ധങ്ങളും വിലയിരിത്തിയും, ഇരുപത്തിയഞ്ച് വര്‍ഷത്തെ അധ്യാപനമികവ് പരിശോധിച്ചുമാണ് അവര്‍ഡിനായി തിരഞ്ഞെടുത്തത്.
വിവിധ അന്തര്‍ദേശീയ മാഗസിനുകളില്‍ എഡിറ്റോറിയല്‍ അംഗമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നഡോ. എന്‍. കരുണാകരന്‍, കണ്ണൂര്‍, കോഴിക്കോട് സര്‍വ്വകലാശാലകളിലെ വിവിധ ബോര്‍ഡുകളില്‍ ചെയര്‍മാനായും അംഗമായും പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു. സാമ്പത്തിക
ശാസ്ത്രത്തിന്റെ വിവിധ ദേശീയ, അന്തര്‍ദേശീയ സAമിതികളായ എ.ഇ.ആര്‍.എ, ഇ.എസ്.സി.എ, കെ.ഇ.എ തുടങ്ങിയവയില്‍ സ്ഥിരാംഗമാണ്. അക്കാദമിക് ഡിഗ്രികള്‍ റാങ്കോടുകൂടി വിജയിച്ച ഇദ്ദേഹം എളേരിത്തട്ട് ഗവ. കോളേജിന് പുറമെ, കാസര്‍ഗോഡ് ഗവ. കോളേജ്, കാസര്‍ഗോഡ് ഡയറ്റ് തുടങ്ങിയ സ്ഥാപനങ്ങളിലുംവളരെക്കാലം പ്രവര്‍ത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2016 ഫെബ്രുവരി 15ന് ന്യൂഡെല്‍ഹിയിലെ ഡെപ്യൂട്ടി സ്പീക്കര്‍ ഹാളില്‍ വെച്ച് നടക്കുന്ന ചടങ്ങില്‍ പുരസ്‌കാരം
സമ്മാനിക്കും. കാസര്‍ഗോഡ് ജില്ലയിലെ ബാനം സ്വദേശിയാണ് ഡോ. എന്‍.കരുണാകരന്‍.

ഫോട്ടോ & റിപ്പോര്‍ട്ട്: വിനോദ് ആയന്നൂര്‍




നിങ്ങള്‍ക്കും അഭിപ്രായങ്ങള്‍ രേഖപ്പെടുത്താം

ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ ചെറുപുഴ ന്യൂസിന്റെ അഭിപ്രായമാവണമെന്നില്ല. അവഹേളനപരവും വ്യക്തിപരമായ അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ളീല പദപ്രയോഗങ്ങളും ദയവായി ഒഴിവാക്കുക.



Back To Top
Block selection by mouse plugin by JaspreetChahal.org

Cherupuzha News or Cherupuzha varthakal in malayalam

Codeigniter developer kerala, India

Wordpress developer kerala, India

Cherupuzha time is 30-04-2017 , Cherupuzha news Malayalam varthakal Latest News Kerala India Local Online Breaking News - cherupuzhanews an online news portal from Cherupuzha, Kannur, Kerala, India. Its serving online news broadcasting in India and abroad from Cherupuzha, Kerala. Our main focus is to deliver the latest breaking news around Cherupuzha panchayath and providing information on the latest stories business, sports, entertainment and kerala politics. We have prioritized its operations by implementing the latest technologies in internet world. Our target is to get maximum visitors to our website from internet world by planning and implementing the latest methods of Internet Marketing. , in cherupuzha news or varthakal from online cherupuzhanews

Malayalam Online Magazine kerala, India